Félög

Keflavík

Heimavöllur:

Blue-Höllin, Sunnubraut 34 Keflavík, s: 421-1771

Formaður:

Ingvi Hákonarson
ingvi@keflavik.is ingvihakonarson@gmail.com
896-1781

Fjölmiðlafulltrúi:

Hjörtur Ingi Hjartarson
Hjorturingi@gmail.com
693 7585

Gjaldkeri:

Gunnlaug Olsen
gulla@keflavik.is
777-9922

Forsvarsmaður yngri flokka:

Einar Hannesson
einar_hannesson@yahoo.com
840-7036

Íþróttafulltrúi:

Kristján Helgi Jóhannsson
kristjan@sporthusid.is
8400302

Búningar

Heima: Hvít treyja og hvítar stuttbuxur með dökkbláu
Að heiman: Dökkblá treyja og dökkbláar stuttbuxur með hvítu

Tölfræði

Tölfræði/statt  
nafn og sími Einar Birgir Bjarkason + 869-9691 + einar79@simnet.is

Þjálfaralisti:


Þjálfari meistaraflokks karla:

Hjalti Þór Vilhjálmsson
hjalti@ferill.is
840-1612

Þjálfari meistaraflokks kvenna:

Jón Halldór Eðvaldsson
keflavik@simnet.is
842-6603

Þjálfari B liðs kvenna:

Lidia Mirchandi Villar
lmirchan@hotmail.com
+34-606037803

Þjálfari drengjaflokks:

Ricardo González Dávila
richigonzalezdavila@gmail.com
+34644363676

Þjálfari stúlknaflokks:

Hörður Axel Vilhjálmsson
horduraxel@gmail.com
659-0826

Þjálfari 10. flokks drengja:

Finnur Jónsson
finnur23@simnet.is
898-9208

Þjálfari 10. flokks stúlkna:

Jón Guðmundsson
jong@icelandair.is
690-9020

Þjálfari 9. flokks drengja:

Finnur Jónsson
finnur23@simnet.is
898-9208

Þjálfari 9. flokks stúlkna:

Jón Guðmundsson
jong@icelandair.is
690-9020

Þjálfari 8. flokks drengja:

Ricardo González Dávila
richigonzalezdavila@gmail.com
+34644363676

Þjálfari 8. flokks stúlkna:

Lidia Mirchandani Villar
Lmirchan@hotmail.com
+34606037803

Þjálfari 7. flokks drengja:

Ricardo González Dávila
richigonzalezdavila@gmail.com
+34644363676

Þjálfari 7. flokks stúlkna:

Lidia Mirchandani Villar
Lmirchan@hotmail.com
+34606037803

Þjálfari MB 11 ára stráka:

Guðbrandur Stefánsson
richigonzalezdavila@gmail.com
849-8385

Þjálfari MB 11 ára stúlkna:

Finnur Jónsson
finnur23@simnet.is
898-9208

Þjálfari MB 10 ára stráka:

Guðbrandur Stefánsson
gudbrandur@mitt.is
849-8385

Þjálfari MB 10 ára stúlkna:

Finnur Jónsson
finnur23@simnet.is
898-9208

Þjálfari MB 8-9 ára stráka:

Kolbeinn Skagfjörð
kolliskag@gmail.com
692-3334

Þjálfari MB 8-9 ára stúlkna:

Jón Guðmundsson
jong@icelandair.is
690-9020

Þjálfari MB 6-7 stráka:

Sindri Kristinn Ólafsson
sindrikrisss@gmail.com
663-5178

Þjálfari MB 6-7 stúlkna:

Elvar Snær Guðjónsson

774-6819

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira