FIBA leikir dómara

Aðalsteinn Hjartarson

12.07.2002, Evrópukeppni Junior Women Final round, Skofja Loka, Slóvenía
Fjölliðamót 12.7.-21.7.2002

06.03.2002, Evrópudeild kvenna, Valenciennes, Frakkland
US Valenciennes Olympic-Gysev Ringa Sopron (75-72) , John Hammervoll (Nor)

06.02.2002, Evrópudeild kvenna, Aix-en-Provence, Frakkland
Aix en Provence basket ball-SCP Ruzomberok (71-79) , Valdemar Cabral (Por)

30.01.2002, Saporta Cup, Traiskirchen, Austurríki
Arkadia Traiskirchen Lions-Anwil Wloclawek (74-105) , Marko Vuckovic (Sló)

09.01.2002, Evrópudeild kvenna, Valencia, Spánn
Ros Casares Valencia-Lotos VBW Clima Gdynia (69-72) , Valdemar Cabral (Por)

19.12.2001, Korac Cup, Chalon sur Saone, Frakkland
Elan Chalon-TSV Bayern 04 Leverkusen (81-79) , Jose Magalhaes (Por)

05.12.2001, Ronchetti Cup, Treviglio, Ítalía
Sea Logistic Treviglio-USO Mondeville Basket (62-71) , Marko Vuckovic (Sló)

14.11.2001, Ronchetti Cup, Tarbes, Frakkland
Tarbes Gespe Bigorre-Termomeccanica la Spezia (96-60) , Maria Pilar Landeira (Spá)

24.10.2001, Ronchetti Cup, La Spezie, Ítalía
Termomeccanica la Spezia-Mosa Jambes Namur (90-51) , Bernard Vassallo (Mal)

18.10.2001, Korac Cup, Contern, Lúxemborg
AB Contern-UKJ Suba ST.Pölten (68-112) , Markus Grievink (Þýs)

17.10.2001, Korac Cup, Luxembourg, Lúxemborg
Racing Club Luxembourg-TSV Bayern 04 Leverkusen (70-111) , Markus Grievink (Þýs)

11.07.2001, Evrópukeppni Young Men QR riðill C, Szekesfehervar, Ungveraland
Fjölliðamót 11.7.-15.7.2001

01.03.2001, Evrópudeild kvenna, Priolo, Ítalía
ISAB Energy Priolo-Galatasaray Istanbul (63-70) , Chantal Julien (Fra)

28.02.2001, Ronchetti Cup, La Spezie, Ítalía
Termomeccanica la Spezia-Lachen Ramat Hasharo (67-62) , Chantal Julien (Fra)

27.02.2001, Evrópudeild kvenna, Casnate de Bernate, Ítalía
Societa Ginnastica Comense-Panathinaikos Ac Athe (99-51) , Chantal Julien (Fra)

18.01.2001, Evrópudeild kvenna, Wuppertal, Þýskaland
Goldzack Wuppertal-Lotos VBW Clima Gdynia (61-72) , Giampaolo Cicoria (Íta)

17.01.2001, Ronchetti Cup, Aschaffenburg, Þýskaland
DJK Wildcats Aschaffenburg-TS Wisla Krakow (51-50) , Giampaolo Cicoria (Íta)

10.01.2001, Korac Cup, Montecatini Terme, Ítalía
Montecatini Sporting Club 2000-KK Sloboda Dita Tuzl (93-71) , José Araujo (Por)

06.12.2000, Ronchetti Cup, La Spezie, Ítalía
Termomeccanica la Spezia-Gustino Schnitzelplatzl (85-49) , Bruno Vauthier (Fra)

15.11.2000, Evrópudeild kvenna, Casnate de Bernate, Ítalía
Societa Ginnastica Comense-Gysev Ringa Sopron (81-84) , Maria Pilar Landeira (Spá)

25.10.2000, Ronchetti Cup, Schio, Ítalía
Famila Schio-CD Nacional Funchal (96-46) , Andrej Jelen (Sló)

18.10.2000, Ronchetti Cup, Walferdange, Lúxemborg
BBC Residence Walferdange-DJK Wildcats Aschaffe (36-70) , Markus Grievink (Þýs)

17.10.2000, Ronchetti Cup, Contern, Lúxemborg
AB Contern-BCSS Namur (62-88) , Markus Grievink (Þýs)

04.10.2000, Korac Cup, Trier, Þýskaland
Herzogtel Trier-Racing Club Luxembourg (89-78) , Werner Huybreghs (Bel)

27.09.2000, Ronchetti Cup, Dudelange, Lúxemborg
T71 Diddelengt Dudelenge-Mosa Jambes Namur (58-86) , Paul den Hartog (Hol)

12.07.2000, Promotion Cup Cadets, , Malta
Fjölliðamót 12.7.-16.7.2000

08.12.1999, Evrópudeild kvenna, Wuppertal, Þýskaland
Goldzack Wuppertal-CJM Bourges Basket (68-61) , Marek Cmikiewicz (Pól)

07.12.1999, Saporta Cup, Frankfurt, Þýskaland
Skyliners Frankfurt-Mlekaran Kunin Novy Jicin (73-70) , Marek Cmikiewicz (Pól)

17.11.1999, Ronchetti Cup, Walferdange, Lúxemborg
BBC Residence Walferdange-Aix en Provence basket ball (30-95) , Serge de Coster (Bel)

03.11.1999, Ronchetti Cup, Aix-en-Provence, Frakkland
Aix en Provence basket ball-Caja Rural de Canarias (73-72) , Guerrion Cerebuch (Íta)

20.10.1999, Korac Cup, Reggio, Ítalía
Bipop Carire Pall. Regiana-Nikol Fert Gostivar (96-71) , Mehmet Keseratar (Tyr)

Björgvin Rúnarsson

12.12.2006, EuroCup karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Astronauts-Adecco Asvel (65-113) , Boris Schmidt (Þýs) og Antonio Coelho (Por)

23.09.2006, Evrópukeppni kvenna B-deild, Nottingham, England
Bretland-Portúgal (54-72) , Miguel Anguel Perez Niz (Spá)

12.08.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Írland-England (59-61) , Kati Nynäs (Fin)

10.08.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Rúmenía-Búlgaría (50-74) , Nikolaos Papadimitriou (Gri)

09.08.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Lettland-Bosnía Hersegóvína (78-50) , Shay Shtriks (Ísr)

06.08.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Ísrael-Ítalía (54-84) , Boris Schmidt (Þýs)

05.08.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
England-Austurríki (78-53) , Vladimir Dadukin (Rús)

02.08.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Þýskaland-Holland (70-53) , Rune Larsen (Dan)

29.07.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Eistland-Rúmenía (71-61) , Carmelo Lo Guzzo (Íta)

27.07.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Finnland-Írland (54-64) , Petar Denkovski (Mak)

26.07.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Ísrael-Úkraína (49-59) , Matej Spendl (Sló)

25.07.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Makedónía-Írland (70-79) , Stephen Ellis (Eng)

23.07.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Bosnía Hersegóvína-Eistland (63-58) , Florin Grigoras (Rúm)

21.07.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
England-Írland (53-57) , Matej Spendl (Sló)

14.12.2005, EuroCup kvenna, Tarbes, Frakkland
Tarbes-Fenerbahce (60-69) , Majid Shahab (Wal)

24.07.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Rúmenía-Írland (69-75) , Alexander Milojevic (Mak)

22.07.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Rúmenía-Tékkland (67-98) , Alexander Milojevic (Mak)

21.07.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Svíþjóð-Makedónía (67-64) , Sergiy Zashchuk (Úkr)

19.07.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Makedónía-Írland (105-70) , Johannes Sarakoski (Fin)

17.07.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Austurríki-Eistland (78-68) , Sergiy Zashchuk (Úkr)

16.07.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
England-Írland (106-62) , Oscar Lefweert (Sví)

15.07.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Portúgal-Bosnía Hersevgónía (48-78) , Fernand Hengel (Lúx)

Gunnar Valgeirsson

01.01.1989, Evrópukeppni drengjalandsliða, , Belgía
Fór fram í apríl 1989

Helgi Bragason

14.08.2002, Evrópukeppni Cadets QR riðill D, Dublin, Írland
Fjölliðamót 14.8.-18.8.2002

18.07.2001, Promotion Cup Junior Women, Nicosia, Kýpur
Fjölliðamót 18.7-22.7.2001

19.07.2000, Promotion Cup Cadettes, , Gíbraltar
Fjölliðamót 19.7.-23.7.2000

03.11.1999, Korac Cup, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-TSV Bayern 04 Leverkusen (93-86) , Richard Stokes (Eng)

02.11.1999, Korac Cup, Deurne, Belgía
Watco Antwerpen-Jabones Pardo Fuenlabrada (74-63) , Richard Stokes (Eng)

01.10.1997, Korac Cup, Södertalje, Svíþjóð
Astra Basket-Forbo-Komfort (95-86) , Kestutis Pilipauskas (Lit)

30.09.1997, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
Plannja Basket Lulea-KK FMP Zeleznik Belgrade (81-62) , Kestutis Pilipauskas (Lit)

13.11.1996, Saporta Cup, London, England
Haribo London Towers-"Vita" Tiblisi (72-60) , Martin Hehir (Írl)

09.10.1996, Korac Cup, Lulea, Svíþjóð
Plannja Basket Lulea-Arsenal Tula (77-70) , Geir Matthiasen (Nor)

16.08.1996, Evrópukeppni Cadets QR, ,
Fjölliðamót 16.8.-20.8.1996

07.09.1995, Korac Cup, London, England
Haribo London Towers-Paris Basket Racing (68-57) , Erwin de Buck (Bel)

05.09.1995, Saporta Cup, Bracknell, England
Thames Valley Tigers-New Wave Göteborg (93-105) , Erwin de Buck (Bel)

22.05.1995, Evrópukeppni karla QR riðill C, Lugano, Sviss
Fjölliðamót 22.5.-28.5.1995

06.10.1994, Evrópudeild kvenna, Valenciennes, Frakkland
US Valenciennes Olympic-Fidefinanz (97-63) , Patrick Hainaut (Bel)

05.10.1994, Korac Cup, Paris, Frakkland
Paris Basket Racing-Sport Club Beira-Mar (102-65) , Patrick Hainaut (Bel)

06.04.1994, Evrópukeppni Cadets QR riðill B, Novy Jicin, Tékkland
Fjölliðamót 6.4.-10.4.1994

25.08.1993, Evrópukeppni Junior Men CR riðill A, Heidelberg, Þýskaland
Fjölliðamót 25.8.-29.8.1993

14.07.1993, Evrópukeppni Young Men QR riðill C, Evora, Portúgal
Fjölliðamót 14.7.-18.7.1993

09.02.1993, Saporta Cup, Zaragoza, Spánn
Amway Zaragoza-ASK Broceni LMT (90-63) , Hermann Latz (Þýs)

16.12.1992, Ronchetti Cup, Valenciennes, Frakkland
US Valenciennes Olympic-Vigo (81-62) , Trevor Pountain (Eng)

15.12.1992, Saporta Cup, Cholet, Frakkland
Cholet Basket-Hapoel Galil Elyon (67-73) , Trevor Pountain (Eng)

01.06.1992, Evrópkeppni drengjalandsliða riðlakeppni, , Belgía


Kristinn Albertsson

08.08.2001, Evrópukeppni Junior Men QR riðill E, Leon, Spánn
Fjölliðamót 8.8.-12.8.2001

10.01.2001, Korac Cup, Le Mans, Frakkland
Le Mans Sarthe Basket-Unicaja Malaga (86-112) , Robert Iliffe (Eng)

09.01.2001, Saporta Cup, Paris, Frakkland
Paris Basket Racing-KK Crvena Zvezda Belgrade (65-61) , Robert Iliffe (Eng)

03.11.1999, Korac Cup, Aanekoski, Finnland
Aanekosken Huima-SLUC Nancy Basket (63-72) , Alexander Gorskhov (Rús)

02.11.1999, Saporta Cup, Espoo, Finnland
Honka Playboys Espoo-AEK BC Athens (64-76) , Alexander Gorskhov (Rús)

20.10.1999, Korac Cup, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-Unicaja Malaga (77-74) , Bruno Vauthier (Fra)

19.10.1999, Korac Cup, Deurne, Belgía
Watco Antwerpen-Ovarense Aerosoles Ovar (75-52) , Bruno Vauthier (Fra)

11.11.1998, Korac Cup, Norrköping, Svíþjóð
Norrköping Dolphins-BC Alita Alytus (80-71) , Boris Schmidt (Þýs)

10.11.1998, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
Plannja Basket Lulea-Limoges CSP (72-83) , Boris Schmidt (Þýs)

07.10.1998, Korac Cup, Frankfurt, Þýskaland
Skyliners Frankfurt-Bipop Carire Pall. Regiana (71-68) , Jan Herweijer (Hol)

06.10.1998, Korac Cup, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-Saos da Dijon Bourgogne (86-67) , Jan Herweijer (Hol)

29.11.1997, Evrópukeppni karla SFR riðill C, Plymouth, England
England-Spánn (76-92) , Efim Resser (Þýs)

12.11.1997, Korac Cup, Södertalje, Svíþjóð
Astra Basket-BC Lietuvos Rytas Vilnius (102-98) , Geir Matthiasen (Nor)

11.11.1997, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
Plannja Basket Lulea-Uniao Desportiva Oliveirense (79-76) , Geir Matthiasen (Nor)

01.10.1997, Korac Cup, Houthalen, Belgía
Echo Houthalen BC-Tau Ceramica (82-75) , Joel Danielou (Fra)

30.09.1997, Saporta Cup, Charleroi, Belgía
Region Wallonne Charleroi-Libertel Dolphins (105-54) , Joel Danielou (Fra)

21.05.1997, Evrópukeppni karla QR riðill C, Helsinki, Finnland
Fjölliðamót 21.5.-25.5.1997

29.01.1997, Evrópukeppni karla SFR riðill B, Newcastle, England
England-Portúgal (78-80) , Michel Zegwaard (Hol)

14.11.1996, Evrópudeild kvenna, Valenciennes, Frakkland
US Valenciennes Olympic-Mizo Pecsi Svk Pecs (90-62) , Richard Stokes (Eng)

13.11.1996, Evrópudeild kvenna, Boruges, Frakkland
CJM Bourges Basket-Imos-Gambrinus Zabovresky Br (87-58) , Richard Stokes (Eng)

12.11.1996, Saporta Cup, Paris, Frakkland
Paris Basket Racing-Hapoel Migdal Jerusalem (83-62) , Richard Stokes (Eng)

02.10.1996, Korac Cup, Pepinster, Belgía
Royal Go Pass-B-Pepinster-Nikol Fert Gostivar (80-65) , Keith Dwan (Eng)

01.10.1996, Saporta Cup, Gent, Belgía
Telindus Oostende-Budivelnik (89-74) , Keith Dwan (Eng)

22.05.1996, Evrópukeppni karla PR, Reykjavík, Ísland
Fjölliðamót 22.5.-26.5.1996

28.02.1996, Evrópukeppni karla SFR riðill E, Örebrö, Svíþjóð
Svíþjóð-Belgía (66-56) , Efim Resser (Þýs)

16.01.1996, Saporta Cup, Gent, Belgía
Telindus Oostende-Bnei Herzliya (55-71) , Fernand Hengel (Lúx)

23.11.1995, Evrópudeild kvenna, Valencia, Spánn
Dorna Godella-Galatasaray Istanbul (72-56) , Bruno Gasperin (Fra)

22.11.1995, Korac Cup, Zaragoza, Spánn
Amway Zaragoza-Winnington Gropu Bologna (76-77) , Bruno Gasperin (Fra)

12.11.1995, Evrópukeppni karla SFR riðill A, Sheffield, England
England-Þýskaland (66-75) , Gennaro Colucci (Íta)

04.10.1995, Ronchetti Cup, Tarbes, Frakkland
Tarbes Gespe Bigorre-BBC Mini-Flat Dames (72-40) , Michael Trumpke (Þýs)

03.10.1995, Saporta Cup, Limoges, Frakkland
Limoges CSP-FC Porto (77-72) , Michael Trumpke (Þýs)

23.07.1995, Evrópukeppni Cadets Final , Setubal, Siexal, Almad, Portúgal
Fjölliðamót 23.7.-30.7.1995

26.10.1994, Saporta Cup, Bracknell, England
Thames Valley Tigers-Split Croatia Insurance (77-72) , Ralph Umlandt (Þýs)

01.08.1993, Evrópukeppni Cadets Final , Trabzon, Giresun, Samsun, Tyrkland
Fjölliðamót 1.8.-8.8.1993

21.06.1993, Evrópukeppni karla QR riðill A, Vín, Austurríki
Fjölliðamót 21.6.-27.6-1993

12.05.1993, Evrópukeppni Junior Men QR riðill C, Helsinki, Finnland
Fjölliðamót 12.5.-16.5.1993

01.12.1991, Promotion Cup kvenna, , Gíbraltar
Des 1991

01.08.1991, Evrópukeppni unglingalandsliða, , Portúgal
Ágú 1991

01.05.1991, Evrópukeppni karla, Reykjavík, Ísland
Maí 1991

01.04.1991, Evrópukeppni drengjalandsliða, , Þýskaland
Apr 1991

01.01.1991, Evrópukeppni meistaraliða, , Belgía
Jan 1991

01.12.1990, Promotion Cup karla, , Wales
Des 1990

01.04.1990, Evrópukeppni unglingalandsliða karla, Mallorca, Spánn
Apr 1990

01.01.1990, Evrópukeppni meistaraliða kvenna, Madrid, Spánn
Jan 1990

01.10.1989, Evrópukeppni meistaraliða karla, , Lúxemborg
Okt 1989

01.05.1989, Evrópukeppni karlalandsliða, , Portúgal
Maí 1989

01.12.1988, Promotion Cup, , Malta
Des 1988

01.01.1988, Evrópukeppni unglinga, , Finnland
Maí 1988

Kristinn Óskarsson

17.01.2007, EuroCup kvenna, Lattes, Frakkland
Lattes Montpellier-Gospic (71-71) , Markus Grievink (Þýs)

16.01.2007, EuroCup karla, Dijon, Frakkland
JDA Dijon-Akasvayu Girona (89-90) , Petr Sudek (Sló) og Markus Grievink (Þýs)

06.12.2006, Euroleague kvenna, Valenciennes, Frakkland
US Valenciennes Olympic-Ros Casares (69-76) , Dale Aitcheson (Eng)

05.12.2006, EuroCup karla, Gravelines, Frakkland
BCM Gravelines-BC Siauliai (83-86) , Dale Aitcheson (Eng) og Ronny Denis (Bel)

16.11.2006, EuroCup kvenna, Aix-en-Provence, Frakkland
Pays D´Aix-CAB Madeira (82-55) , Karel Kraaijeveld (Hol)

15.11.2006, Euroleague kvenna, Bourges, Frakkland
Bourges Basket-Dexia Namur (66-54) , Karel Kraaijeveld (Hol)

06.09.2006, Evrópukeppni karla A-deild, Århus, Danmörk
Danmörk-Lettland (74-90) , Fabien Conderanne (Fra) og Haydn Jones (Wal)

27.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Olympia, Grikkland
Króatía-Rússland (82-85) , Scott Paul Beker (Ást) og Markus Grievink (Þýs)

26.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Amaliada, Grikkland
Litháen-Tyrkaland (87-70) , Christos Christodoulou (Gri) og Branislav Mrdak (Ser)

24.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Amaliada, Grikkland
Ítalía-Frakkland (72-82) , Ademir Zurapovic (Bos) og Sergiy Chebyshev (Úkr)

23.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Olympia, Grikkland
Króatía-Rússland (71-74) , Virginijus Dovidavicius (Lit) og Haris Bijedic (Bos)

22.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Amaliada, Grikkland
Litháen-Frakkland (80-73) , Daniel Hierrezuelo (Spá) og Emin Mogulkoc (Tyr)

20.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Argostoli, Grikkland
Slóvenía-Serbía og Svartfjallaland (59-90) , Eric Bertrand (Svi) og Carlos Mateus (Fra)

19.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Argostoli, Grikkland
Tyrkland-Lettland (71-67) , Nikolaos Zavlanos (Gri) og Carlos Mateus (Fra)

18.07.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Argostoli, Grikkland
Grikkland-Serbía og Svartfjallaland (58-83) , Daniel Hierrezuelo (Spá) og Seffi Shemmesh (Ísr)

13.12.2005, EuroCup karla, Köln, Þýskaland
RheinEnergie Köln-Dynamo Moscow Region (75-73) , Antonio Coelho (Por) og Apostolos Kalpakas (Sví)

09.11.2005, Eurocup kvenna, Marijampole, Litháen
Arvi Marijampole-Gospic (82-81) , Ladho Sharro (Sví)

08.11.2005, Eurocup karla, Siauliai, Litháen
BC Siauliai-Cantu (74-69) , Ladho Sharro (Sví) og Juris Kokainis (Let)

14.08.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Holland-Lúxemborg (54-62) , Asa Johansson (Sví)

13.08.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Finnland-Portúgal (71-50) , Oskars Lucis (Let)

10.08.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Rúmenía-Úkraína (49-77) , Asa Johansson (Sví)

09.08.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Írland-Lúxemborg (47-32) , Petar Obradovic (Bos)

07.08.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Ísrael-Rúmenía (76-67) , Aare Halliko (Eis)

06.08.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Portúgal-Holland (65-45) , Gabriel Roceanu (Rúm)

31.07.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Holland-Finnland (60-58) , Doru Vinasi (Rúm)

30.07.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Slóvakía-England (65-38) , Georgius Tanatzis (Gri)

28.07.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
England-Þýskaland (44-54) , Aare Halliko (Eis)

26.07.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Holland-Austurríki (103-37) , Hrachya Rostomyan (Arm)

24.07.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Þýskaland-Finnland (78-37) , Jasmina Biscevic (Bos)

23.07.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Írland-Eistland (49-54) , Robert Lottermoser (Þýs)

22.07.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Lettland -Finnland (67-68) , Andres Tobi (Eis)

08.02.2005, Europe league karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Tuborg Pilsener (66-63) , Nikolaos Papadimitriou (Gri) og Lahdo Sharro (Sví)

18.01.2005, Europe league karla, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-Bnei Hasharon (79-77) , Vicento Bulto (Spá) og Jens Staudenmayer (Þýs)

15.12.2004, Euroleague kvenna, Bourges, Frakkland
Bourges Basket-Dynamo Moscow (74-58) , Antonoio Gallo (Spá)

14.12.2004, Europe league karla, París, Frakkland
Paris Basket Racing-Iraklis (71-51) , José Araujo (Por) og Antonoio Gallo (Spá)

01.12.2004, Europe league karla, Dijon, Frakkland
JDA Dijon-Ural Great Perm (99-68) , José Araujo (Por) og Antonoio Gallo (Spá)

30.11.2004, Europe league karla, Strasbourg, Frakkland
SGI Strasbourg-Tuborg Pilsener (84-85) , José Araujo (Por) og Antonoio Gallo (Spá)

09.11.2004, Europe league karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Anwil Wloclawek (80-74) , Hermann Latz (Þýs) og Anibal Castano (Fra)

18.09.2004, Evrópukeppni C karla A deild, Charleroi, Belgía
Belgía-Ungverjaland (101-97) , Nikolas Mpotitsis (Sví) og Guerrion Cerebuch (Íta)

15.09.2004, Evrópukeppni A karla B deild, Dublin, Írland
Írland-Sviss (79-68) , Regis Bardera (Fra)

08.08.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Holland-Írland (72-68) , Andreas Tobi (Eis)

07.08.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Finnland-Eistland (70-97) , Janusz Calik (Pól)

05.08.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Lettland -England (63-44) , Nail Saitgaleev (Rús)

03.08.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Svíþjóð-Litháen (60-62) , Janusz Calik (Pól)

01.08.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
England-Eistland (77-72) , Jonas Bille (Dan)

31.07.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Holland-England (58-73) , Karolina Andersson (Fin)

21.01.2004, Evrópubikar kvenna, Mondeville, Frakkland
USO Mondeville-Kozachka-Zalk Zaporozhye (75-55) , José Araujo (Por)

20.01.2004, Evrópudeild karla, Paris, Frakkland
Basket Racing Paris-Anwil Wloclawek (75-80) , José Araujo (Por)

20.11.2003, Evrópubikar kvenna, Toulouse, Frakkland
Toulouse LB-Cajacanarias (73-81) , Fernand Hengel (Lúx)

19.11.2003, Evrópubikar kvenna, Villenueve d' Ascq, Frakkland
ESBVA Lille Métropole-Mann Filter (77-72) , Keith Williams (Eng)

21.07.2002, Promotion Cup kvenna, Andorra la Vella, Andorra
Gíbraltar-Malta (57-85) , Nicolas Maestre (Fra)

20.07.2002, Promotion Cup kvenna, Andorra la Vella, Andorra
Andorra-Kýpur (40-58) , Nicolas Maestre (Fra)

06.07.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Gíbraltar-Malta (20-102) , Gérard Gretsch (Lúx)

05.07.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Lúxemborg-Andorra (67-59) , Ed McKinley (Sko)

04.07.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Gíbraltar-Lúxemborg (13-100) , Sreten Radovic (Kró)

03.07.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Lúxemborg-Malta (65-30) , Ed McKinley (Sko)

02.07.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Malta-Skotland (31-54) , Sreten Radovic (Kró)

19.06.2002, Promotion Cup kvenna, Andorra la Vella, Andorra
Gíbraltar-Kýpur (35-84) , Albi Greva (Alb)

10.11.1999, Saporta Cup, Helsinki, Finnland
Teamware Helsinki-BC Krka Telekom Novo Mesto (66-82) , Wolfgang Ockert (Þýs)

09.11.1999, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
Plannja Basket Lulea-BBC Okapi Maes Aalst (67-80) , Wolfgang Ockert (Þýs)

01.08.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
Armenía-Kýpur (67-62) , George Valentine (Sko)

31.07.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
Armenía-Andorra (44-53) , Ido Bergman (Ísr)

30.07.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
Armenía-Kýpur (69-58) , Ido Bergman (Ísr)

29.07.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
Armenía-Malta (71-38) , Sisou (Kýp)

25.07.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Albanía-Gíbraltar (72-65) , Martin Hehir (Írl)

24.07.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Malta-Albanía (78-67) , Martin Hehir (Írl)

23.07.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Malta-Wales (23-61) , Luc Meich (Lúx)

22.07.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Lúxemborg-Malta (83-50) , Martin Hehir (Írl)

21.07.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Lúxemborg-Wales (85-57) , Juan Luis Redondo (Spá)

04.11.1998, Ronchetti Cup, Las Palmas de Gran Canaria, Spánn
Caja Rural de Canarias-Mosa Jambes Nemur (92-57) , Fernando Rocha (Por)

20.06.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Gíbraltar-Malta (51-62) , Martin Lewis (Wal)

19.06.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Wales-Malta (50-56) , Peter Kreid (Aus)

18.06.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Wales-Austurríki (31-86) , Stojan Fisher (Sló)

17.06.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Lúxemborg-Malta (64-56) , J.L. Hernandez (Gíb)

16.06.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Austurríki-Kýpur (73-24) , Claude Rottgers (Lúx)

Leifur S. Garðarsson

04.02.2004, Evrópudeild kvenna, Bourges, Frakkland
Bourges Basket-Euroleasing-Orsi (80-63) , Grzegors Ziemblicki (Pól)

03.02.2004, Evrópudeild karla, Nancy, Frakkland
Sluc Nancy Basket-NIS Vojvodina (96-93) , Grzegors Ziemblicki (Pól)

30.10.2003, Evrópudeild kvenna, Tylorstown, Wales
Rhondda Rebels-Delta Basketa Alessandria (68-74) , Edward Mc Kinley (Sko)

05.08.2003, Promotion Cup Junior Women, Hafnarfjörður, Ísland
Fjölliðamót 5.8.-9.8.2003

12.07.2002, Evrópukeppni Junior Men FR riðill A, Ludwigsburg, Þýskaland
Fjölliðamót 12.7.-17.7.2002

06.02.2002, Evrópudeild kvenna, Parma, Ítalía
Lavezzini Basket Parma-US Valenciennes Olympic (62-74) , Tolga Sahin (Tyr)

05.02.2002, Saporta Cup, Siena, Ítalía
Montepaschi Siena-Le Mans Sarthe Basket (91-86) , Tolga Sahin (Tyr)

16.01.2002, Korac Cup, Fuenlabrada, Spánn
Jabones Pardo Fuenlabrada-Elan Chalon (83-55) , Stefano Cazzaro (Íta)

15.01.2002, Saporta Cup, Valencia, Spánn
Pamesa Valencia BC Sad-Strasbourg IG (78-73) , Stefano Cazzaro (Íta)

13.12.2001, Evrópudeild kvenna, Wuppertal, Þýskaland
Goldzack Wuppertal-CJM Bourges Basket (52-63) , Virginijus Dovidavicius (Lit)

12.12.2001, Korac Cup, Leverkusen, Þýskaland
TSV Bayer 04 Leverkusen-Telindus Mons (76-77) , Virginijus Dovidavicius (Lit)

11.12.2001, Saporta Cup, Bonn, Þýskaland
Telekom Baskets Bonn EV-Anwil Wloclawek (89-73) , Virginijus Dovidavicius (Lit)

05.12.2001, Korac Cup, Nancy, Frakkland
Sluc Nancy Basket-Scaligera Basket Verona (90-79) , Manuel Alzuria (Spá)

04.12.2001, Saporta Cup, Strasbourg, Frakkland
Strasbourg Ig-Snaidero Basketball Udine (76-84) , Manuel Alzuria (Spá)

28.11.2001, Evróukeppni karla SFR riðill C, Dublin, Írland
Írland-Makedónía (75-68) , Nicolas Maestre (Fra)

17.10.2001, Korac Cup, Bree, Belgía
Stretch Top Bree BBC-Jabones Pardo Fuenlabrada (77-92) , Keith Williams (Eng)

16.10.2001, Korac Cup, Mons, Belgía
Telindus Mons-Herzogtel Trier (87-87) , Keith Williams (Eng)

11.07.2001, Evrópukeppni Young Men QR riðill D, Boras, Svíþjóð
Fjölliðamót 11.7.-15.7.2001

13.12.2000, Korac Cup, Le Mans, Frakkland
Le Mans Sarthe Basket-FLV Athlon Ieper (81-87) , Tiziano Zancanella (Íta)

12.12.2000, Saporta Cup, Paris, Frakkland
Paris Basket Racing-Caja San Fernando Sevilla (78-85) , Tiziano Zancanella (Íta)

15.11.2000, Korac Cup, Ieper, Belgía
FLV Athlon Ieper-Unicaja Malaga (88-84) , Gilles Bretagne (Fra)

14.11.2000, Saporta Cup, Deurne, Belgía
Watco Antwerpen-BC Slovakofarma Pezinok (90-73) , Gilles Bretagne (Fra)

06.08.2000, Evrópukeppni U16 karla QR, Södertalje, Svíþjóð
Svíþjóð-Litháen (55-97) , Björn Inge Braathen (Nor)

05.08.2000, Evrópukeppni U16 kvenna QR, Södertalje, Svíþjóð
Svíþjóð-Finnland (49-57) , Björn Inge Braathen (Nor)

04.08.2000, Evrópukeppni U16 kvenna QR, Södertalje, Svíþjóð
Finnland-Litháen (50-46) , Oscar Lefweert (Sví)

03.08.2000, Evrópukeppni U16 karla QR, Södertalje, Svíþjóð
Finnland-Litháen (62-98) , MatsBjarnemar (Svi)

14.04.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
Þýskaland-Finnland (92-96) , Agnis Perkons (Let)

13.04.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
Finnland-Lettland (67-81) , Virginijus Dovidavicius (Lit)

12.04.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
Ítalía-Finnland (77-75) , Goran Radonjic (Fra)

11.04.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
Fjölliðamót 11.4.-15.4.2000

08.12.1999, Saporta Cup, Helsinki, Finnland
Teamware Helsinki-Radnicki Jugopetrol Beograd (73-72) , Nikolaos Mpotitsis (Sví)

07.12.1999, Saporta Cup, Espoo, Finnland
Honka Playboys Espoo-Avtodor Saratov (81-76) , Nikolaos Mpotitsis (Sví)

02.11.1999, Saporta Cup, Luela, Svíþjóð
Plannja Basket Lulea-Adecco Milano (66-60) , Mika Moberg (Fin)

22.09.1999, Korac Cup, Groningen, Holland
MPC Donar Groningen-Associazione Basket Vacallo (61-78) , Hermann Latz (Þýs)

21.09.1999, Saporta Cup, Amsterdam, Holland
Ricoh Astronauts Amsterdam-BC Lietuvos Rytas Vilnius (54-80) , Hermann Latz (Þýs)

07.08.1999, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Dublin, Írland
Tyrkland-Holland (52-48) , Erik de Neve (Bel)

06.08.1999, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Dublin, Írland
Portúgal-Holland (60-48) , Fatih Dalay (Tyr)

05.08.1999, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Dublin, Írland
Írland-Holland (40-65) , Robert Iliffe (Eng)

22.05.1999, Evrópukeppni karla QR riðill C, Spisska Nova Ves, Slóvakía
Kýpur -Rúmenía (65-78) , Jaroslav Janac (Sló)

21.05.1999, Evrópukeppni karla QR riðill C, Spisska Nova Ves, Slóvakía
Kýpur -Slóvakía (64-72) , Stelian Banica (Rúm)

20.05.1999, Evrópukeppni karla QR riðill C, Spisska Nova Ves, Slóvakía
Hvíta Rússland-Kýpur (70-51) , Tibomir Bubalu (Júg)

16.12.1998, Korac Cup, Norrköping, Svíþjóð
Norrköping Dolphins-Radnicki Jugopetrol Beograd (79-70) , Mika Moberg (Fin)

15.12.1998, Saporta Cup, Luela, Svíþjóð
Plannja Basket Lulea-Herzogtel Trier (88-81) , Mika Moberg (Fin)

25.11.1998, Evrópukeppni karla SFR riðill C, Birmingham, England
England-Danmörk (87-70) , Bruno Gasperin (Fra)

11.11.1998, Saporta Cup, Charleroi, Belgía
Region Wallone Charleroi-Hapoel Migdal Jerusalem (66-64) , Michel Zegwaard (Hol)

10.11.1998, Saporta Cup, Deurne, Belgía
Watco Antwerpen-Herzogtel Trier (83-78) , Michel Zegwaard (Hol)

23.09.1998, Saporta Cup, Deurne, Belgía
Watco Antwerpen-CBC Siroki Brijeg (80-75) , Gilles Bretagne (Fra)

22.09.1998, Saporta Cup, Charleroi, Belgía
Region Wallone Charleroi-Bosna Asa Sarajevo (65-63) , Gilles Bretagne (Fra)

21.10.1997, Saporta Cup, London, England
Haribo London Towers-Skyliners Frankfurt (69-84) , Serge de Coster (Bel)

13.04.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Svíþjóð-Spánn (55-94) , Fernando Rocha (Por)

12.04.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Írland-Svíþjóð (87-84) , Fernando Rocha (Por)

11.04.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Spánn-Írland (88-71) , Zpigniew Szpilewski (Pól)

09.04.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Írland-Pólland (69-62) , Fernando Rocha (Por)

09.10.1996, Korac Cup, Granada, Spánn
Turismo Andaluz-Albacomp-Upc (93-80) , Gilles Bretagne (Fra)

08.10.1996, Saporta Cup, Madrid, Spánn
Real Madrid Teka-Sport Lisboa Benfica (59-60) , Gilles Bretagne (Fra)

14.09.1995, Saporta Cup, Sheffield, England
Sheffield Sharks-BBC Residence Walferdange (85-82) , Eric de Neve (Bel)

13.09.1995, Korac Cup, Manchester, England
Exide Manchester Giants-Asvel Lyon Villeurbanne (85-94) , Eric de Neve (Bel)

15.04.1995, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Glasgow, Skotland
Skotland -Belgía (37-130) , Alexander Valuikin (Rús)

14.04.1995, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Glasgow, Skotland
Austurríki-Belgía (47-108) , Claes Ahammar (Sví)

13.04.1995, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Glasgow, Skotland
Skotland -Austurríki (40-55) , Alexander Valuikin (Rús)

28.09.1994, Korac Cup, Pepinster, Belgía
Royal Go Pass-B-Pepinster-Caja San Fernando Sevilla (71-78) , Boris Schmidt (Þýs)

27.09.1994, Korac Cup, Charleroi, Belgía
Region Wallone Charleroi-Ulker SC Istanbul (71-54) , Boris Schmidt (Þýs)

Sigmundur Már Herbertsson

08.02.2007, EuroCup kvenna, Villeneuve d' Ascq, Frakkland
ESB Lille Metropole-Nadezhda (61-60) , Vincent Delestrée (Bel)

04.12.2006, EuroCup karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Astronauts-DTL EKA AEL (79-95) , Lahdo Sharro (Sví) og Jonas Bille (Dan)

21.11.2006, EuroCup karla, Tallinn, Eistland
BC Kalev-BC Kyiv (75-64) , Apostolos Kalpakas (Sví) og Oskars Lucis (Let)

03.09.2006, Evrópukeppni karla A-deild, Århus, Danmörk
Danmörk-Króatía (67-92) , Anibal Castano (Fra) og Robert Lottermoser (Þýs)

20.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Tyrkland-Ísrael (64-66) , Miguel Anguel Perez (Spá) og David Chambon (Fra)

19.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Króatía-Spánn (82-106) , David Chambon (Fra) og Kestutis Pilipauskas (Lit)

17.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar, Spánn
Litháen-Úkraína (77-58) , Paulus Van Den Heuvel (Hol) og Chrisostomos Schinas (Gri)

16.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Serbía og Svartfjallaland-Ítalía (78-69) , Marcin Kowalski (Pól) og Matej Spendl (Sló)

15.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Rússland-Króatía (82-66) , Robert Lottermoser (Þýs) og Kestutis Pilipauskas (Lit)

13.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar and Martos, Spánn
Spánn-Þýskaland (90-63) , Chrisostomos Schinas (Gri) og Kestutis Pilipauskas (Lit)

12.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar and Martos, Spánn
Lettland-Tyrkaland (61-69) , Kestutis Pilipauskas (Lit) og Marcin Kowalski (Pól)

11.08.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar and Martos, Spánn
Spánn-Rússland (91-76) , Kestutis Pilipauskas (Lit) og Paulus Van Den Heuvel (Hol)

23.07.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Pólland-Finnland (75-91) , Yair Michaelly (Ísr)

22.07.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Tékkland-Austurríki (95-77) , David Collings (Írl)

20.07.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Sviss-Svíþjóð (69-83) , José Araujo (Por)

19.07.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Úkraína-Georgía (71-85) , Lars Klaar (Sví)

16.07.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Úkraína-Austurríki (67-69) , Yair Michaelly (Ísr)

15.07.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Bretland-Belgía (39-86) , Srdan Dozai (Kró)

14.07.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Sviss-Makedónía (85-99) , Paul de Coster (Bel)

24.02.2006, EuroCup karla, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-BC Khimki (79-73) , Davorin Nakic (Kró) og Miguel Anguel Perez Niz (Spá)

03.02.2006, Euroleague kvenna, Namur, Belgía
Dexia Namur-Volgaburmash (74-77) , Mauro Pozzana (Íta)

10.11.2005, Eurocup kvenna, Wasserburg, Þýskaland
TSV 1880 Wasserburg-ZKK Medvascak (83-52) , Petr Sudek (Sló)

08.11.2005, Eurocup karla, Köln, Þýskaland
Rhein Energie-BC Zadar (74-49) , Petr Sudek (Sló) og Jose Ramon Garcia Ortiz (Spá)

26.10.2005, Euroleague kvenna, Valenciennes, Frakkland
USVO-Dynamo Moscow (73-64) , Neil Wilkinson (Eng)

24.09.2005, Evrópukeppni karla B deild, Århus, Danmörk
Danmörk-Írland (86-70) , Boris Schmidt (Þýs)

14.08.2005, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Írland-Makedónía (57-103) , Peter Kreid (Aus)

07.08.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Spánn-Litháen (70-63) , Emin Mogulkoc (Tyr) og David Chambon (Fra)

06.08.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Litháen-Frakkland (73-76) , Philippe Leemann (Svi) og Fernando Sampietro (Arg)

04.08.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Grikkland-Belgía (70-37) , Grzegors Bachanski (Pól) og Oskars Lucis (Let)

03.08.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Rússland-Litháen (65-81) , Fernando Sampietro (Arg) og Grzegors Bachanski (Pól)

02.08.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Ísrael-Belgía (72-48) , Damir Kunosic (Bos) og Nicolaas Zwiep (Hol)

31.07.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Tyrkland-Úkraína (81-79) , Stallos Koukoulekidis (Gri) og Carmelo Lo Guzzo (Íta)

30.07.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Lettland -Serbía (83-70) , Grzegors Bachanski (Pól) og Yaari Rainisch (Ísr)

29.07.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Serbía-Frakkland (73-77) , Kestutis Pilipauskas (Lit) og Philippe Leemann (Svi)

16.07.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Ungverjaland-Georgía (71-69) , Recep Ankarali (Tyr)

15.07.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Búlgaría-Slóvakía (76-65) , Fernando Rocha (Por)

13.07.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Belgía-Svíþjóð (91-74) , Dragan Medan (Kró)

10.07.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Ungverjaland-Búlgaría (106-98) , Dragan Medan (Kró)

09.07.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Albanía-Svíþjóð (65-83) , David Berekashvili (Geo)

08.07.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Belgía-Portúgal (60-82) , Dragan Medan (Kró)

25.02.2005, Europe league karla 16 liða úrslit, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Iscar Strauss Nahariya (87-93) , Vicento Bulto (Spá) og Eric Bertrand (Svi)

06.01.2005, Euroleague kvenna, Namur, Belgía
Dexia Namur-BK Lotos (78-68) , Marcel Cimpman (Rúm)

05.01.2005, Euroleague kvenna, Valenciennes, Frakkland
USVO-Kozachka-Zalk Zaporozhye (72-54) , Marcel Cimpman (Rúm)

21.12.2004, Europe league karla, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-Anwil Wloclawek (77-63) , Lazaros Voreadis (Gri) og Neil Wilkinson (Eng)

30.11.2004, Europe league karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Dexia Mons-Hainaut (72-78) , Richard Stokes (Eng) og Carlos Mateus (Fra)

11.11.2004, Europe cup kvenna, Wasserburg, Þýskaland
TSV 1880 Wasserburg-BSE ESMA Budapest (88-82) , Raul Chaves (Arg)

09.11.2004, Europe league karla, Braunschweig, Þýskaland
BS Energy Braunschweig-JDA Dijon (63-80) , Raul Chaves (Arg) og David Collings (Írl)

22.09.2004, Evrópukeppni A kvenna B deild, Oslo, Noregur
Noregur-Bosnía Hersevgónía (74-65) , Rune Larsen (Dan)

15.08.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Finnland-Makedónía (78-75) , Oliver Krause (Þýs)

12.08.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Finnland-Austurríki (57-54) , Dariusz Szczerba (Pól)

10.08.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
England-Svíþjóð (72-57) , Jugoslav Dikovski (Mak)

09.08.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Finnland-Ungverjaland (69-62) , Anthonie Sinterniklass (Hol)

08.08.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Ungverjaland-Írland (82-56) , Dariusz Szczerba (Pól)

06.08.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Holland-Austurríki (72-63) , Samuel Forrai (Ung)

31.07.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Malta-Armenía (69-61) , Shane Basset (Gíb)

29.07.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Lúxemborg-Armenía (85-47) , Peter Kreid (Aus)

27.07.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Gíbraltar-Kýpur (42-69) , Edward Mc Kinley (Sko)

26.07.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Wales-Gíbraltar (48-56) , Vincent Delestreé (Bel)

10.08.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Slóvenía (56-108) , Nicolaas Zwiep (Hol)

09.08.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Grikkland (51-128) , Tomislav Kovacic (Sló)

08.08.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Ítalía (49-123) , Konstantinos Koromilas (Gri)

06.08.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Holland (46-84) , Giampaolo Cicoria (Íta)